ข่าวสารคณะพยาบาลศาสตร์ กาญจนบุรี
![ดร.อุดมพร ยิ่งไพบูลย์สุข คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ เข้าร่วมประชุมวิชาการระดับชาติประจำปีการศึกษา 2567 เรื่อง "การพยาบาลยุคเทคโนโลยีชาญฉลาด สร้างโอกาสพยาบาลเก่งเป็นเลิศ" ณ มหาวิทยาลัยรังสิ กทม.วันที่ 6-7 มิ..ย.67](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1717858104078_{width}x.jpg?v=1717863591)
ดร.อุดมพร ยิ่งไพบูลย์สุข คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ เข้าร่วมประชุมวิชาการระดับชาติประจำปีการศึกษา 2567 เรื่อง "การพยาบาลยุคเทคโนโลยีชาญฉลาด สร้างโอกาสพยาบาลเก่งเป็นเลิศ" ณ มหาวิทยาลัยรังสิ กทม.วันที่ 6-7 มิ..ย.67
ดร.อุดมพร ยิ่งไพบูลย์สุข คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ เข้าร่วมประชุมวิชาการระดับชาติประจำปีการศึกษา 2567 เรื่อง "การพยาบาลยุคเทคโนโลยี...- Admin WTU Website