การอบรมออนไลน์โครงการ Case Based Learning และ Problem Based Learning (ผ่านระบบ yealink)
![การอบรมออนไลน์โครงการ Case Based Learning และ Problem Based Learning (ผ่านระบบ yealink)](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1_a3871848-2b05-4c0a-8a0c-0f7168dfcafc_{width}x.jpg?v=1629704526)
การอบรมออนไลน์โครงการ Case Based Learning และ Problem Based Learning (ผ่านระบบ yealink) ในวันพฤหัสบดีที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2564 เวลา 13.00-16.00 น. ณ ห้องประชุม M อาคารทันตแพทยศาสตร์ ชั้น 6 จัดโดย คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
- Parida Ouamsaoad