การอบรมเชิงวิชาการ หัวข้อ " WILD ANIMALS WHILE VET "
![การอบรมเชิงวิชาการ หัวข้อ " WILD ANIMALS WHILE VET "](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/S__80125989_{width}x.jpg?v=1679455543)
คณาจารย์ บุคลากร และนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์ เข้าร่วมการอบรมเชิงวิชาการ โดยท่านวิทยากร นายสัตวแพทย์ ทวีศักดิ์ นันต์ศิริวัฒนา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสัตว์คลองหลวง จังหวัด ปทุมธานี ในหัวข้อ " WILD ANIMALS WHILE VET " ในวันศุกร์ ที่ 17 มีนาคม พ.ศ. 2566 เวลา 17.00 น. – 21.00 น. ผ่านโปรแกรม Yealink Meeting จัดโดยสโมสรนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
- Admin WTU Website