โครงการสัตวแพทย์ให้ความรู้สู่ชุมชน
![โครงการสัตวแพทย์ให้ความรู้สู่ชุมชน](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/LINE_ALBUM_230719_{width}x.jpg?v=1689757906)
สโมสรนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์ ได้จัดโครงการสัตวแพทย์ให้ความรู้สู่ชุมชน หัวข้อหนอนน้อยคอยรัก ณ โรงเรียนอู่ทอง จ.สุพรรณบุรี ในวันจันทร์ที่ 17 กรกฏาคม พ.ศ. 2566
- Admin WTU Website
สโมสรนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์ ได้จัดโครงการสัตวแพทย์ให้ความรู้สู่ชุมชน หัวข้อหนอนน้อยคอยรัก ณ โรงเรียนอู่ทอง จ.สุพรรณบุรี ในวันจันทร์ที่ 17 กรกฏาคม พ.ศ. 2566