Work shop เรื่อง บทบาทการทำหน้าที่อาจารย์ที่ปรึกษาและทักษะการให้คำปรึกษาแก่นิสิต
![Work shop เรื่อง บทบาทการทำหน้าที่อาจารย์ที่ปรึกษาและทักษะการให้คำปรึกษาแก่นิสิต](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/S__71630852_{width}x.jpg?v=1664351976)
คณาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์ ได้เข้าร่วมการ Work shop ในหัวข้อเรื่องบทบาทการทำหน้าที่อาจารย์ที่ปรึกษาและทักษะการให้คำปรึกษาแก่นิสิต โดยทีมวิทยากรจาก คณะแพทยศาสตรวชิรพยาบาล มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช ในวันที่ 26 กันยายน 2565 ห้องแกรนด์บอลรูม มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วัชระพล
- Admin WTU Website