ลงพื้นที่อำเภออู่ทอง ในโครงการวิจัยพื้นที่ อปท.
![ลงพื้นที่อำเภออู่ทอง ในโครงการวิจัยพื้นที่ อปท.](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/S__10280977_{width}x.jpg?v=1645689811)
อาจารย์พงศ์ธร แสงชูติ และอาจารย์วิชาญ บุญค้ำ อาจารย์ประจำสาขาสาธารณสุขศาสตร์ ได้มีโอกาสเข้าร่วมโครงการวิจัย การถอดบทเรียน วิเคราะห์และสังเคราะห์ระบบการบริหารจัดการขยะมูลฝอยตามขนาดและ บริบทของ อปท. แบบมีส่วนร่วมของทุกภาคส่วนของพื้นที่ภาคกลางตอนล่าง ในพื้นที่จังหวัดสุพรรณบุรี ในนามของมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
- Admin WTU Website