โครงการ ม. พี่เลี้ยง "การออกแบบ การอ่านไม่ออก เขียนไม่ได้ ของเด็กไทยตามแนวคิด STREAM ภายใต้สถานการณ์ Covid-19"
![โครงการ ม. พี่เลี้ยง "การออกแบบ การอ่านไม่ออก เขียนไม่ได้ ของเด็กไทยตามแนวคิด STREAM ภายใต้สถานการณ์ Covid-19"](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/319481_{width}x.jpg?v=1659020837)
เมื่อวันที่ 22-23 กรกฎาคม ที่ผ่านมา คณาจารย์สาขาสาธารณสุขศาสตร์ ได้เข้าร่วมเป็นวิทยาการในโครงการ "การออกแบบ การอ่านไม่ออก เขียนไม่ได้ ของเด็กไทยตามแนวคิด STREAM ภายใต้สถานการณ์ Covid-19"
- Admin WTU Website