สอบคัดเลือกเข้าศึกษาหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต ปีการศึกษา 2565 รับตรงรอบที่ 1
![สอบคัดเลือกเข้าศึกษาหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต ปีการศึกษา 2565 รับตรงรอบที่ 1](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/2565_1_35dad722-99bc-43c2-be86-2c7dced8e4d6_{width}x.jpg?v=1643616778)
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2564 คณะแพทยศาสตร์ร่วมกับสำนักประชาสัมพันธ์และรับสมัครทำการสอบคัดเลือกบุคคลเข้าศึกษาหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต ปีการศึกษา 2565 แบบรับตรงรอบที่ 1 ณ ห้องประชุมชั้น 6 อาคารแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล
โดย รศ.ดร.จิรศักดิ์ จิยะจันทน์ อธิการบดี ให้เกียรติเป็นประธานในการกล่าวต้อนรับผู้ปกครอง และ ดร.นพ.พรเทพ ศิริวนารังสรรค์ คณบดีคณะแพทยศาสตร์ ให้เกียรติเป็นผู้นำผู้ปกครองเยี่ยมชมสถานที่จัดการเรียนการสอน ห้องสมุด หอพัก ฯลฯ
- Admin WTU Website