โครงการอบรมการจัดการเรียนการสอนแบบ Case Based Learning และ Problem Based Learning
![โครงการอบรมการจัดการเรียนการสอนแบบ Case Based Learning และ Problem Based Learning](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1_480x480_74a05744-5504-493a-82c4-0083d35b8d53_{width}x.jpg?v=1637835768)
คณาจารย์หมวดศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ เข้าร่วมโครงการอบรมการจัดการเรียนการสอนแบบ Case Based Learning และ Problem Based Learning เมื่อวันที่ 1 เมษายน 2564 ณ อาคารคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล โดยได้รับเกียรติจาก อ.นพ.สุธัญญ์ ศรีแสงแก้ว โรงเรียนแพทย์รามาธิบดี สถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์ คณะแพทยศาสตร์ โรงพยาบาลรามาธิบดี เป็นวิทยากร
- Admin WTU Website