กิจกรรมพิธีเทียน รับขวัญน้องใหม่
![กิจกรรมพิธีเทียน รับขวัญน้องใหม่](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/302420658_1761065630912527_6179630439672659568_n_{width}x.jpg?v=1662108646)
นิสิตสาธารณสุขศาสตร์และคณาจารย์ เข้าร่วมกิจกรรมพิธีเทียน รับขวัญน้องใหม่ ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ อาคารหอประชุม มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี
- Admin WTU Website
นิสิตสาธารณสุขศาสตร์และคณาจารย์ เข้าร่วมกิจกรรมพิธีเทียน รับขวัญน้องใหม่ ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ อาคารหอประชุม มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี