โครงการราชพฤกษ์รำลึกพระคุณครู (พิธีไหว้ครู)
![โครงการราชพฤกษ์รำลึกพระคุณครู (พิธีไหว้ครู)](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/302007667_1760120134340410_137152535443421993_n_{width}x.jpg?v=1662106832)
คณาจารย์และนิสิตสาธารณสุขศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการราชพฤกษ์รำลึกพระคุณครู(พิธีไหว้ครู) ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ ห้องนิทรรศการ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี
- Admin WTU Website
คณาจารย์และนิสิตสาธารณสุขศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการราชพฤกษ์รำลึกพระคุณครู(พิธีไหว้ครู) ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ ห้องนิทรรศการ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี