พิธีมอบเสื้อกาวน์ 2564
![พิธีมอบเสื้อกาวน์ 2564](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/aa_{width}x.jpg?v=1651303528)
เนื่องในวาระที่นิสิตคณะทันตแพทยศาสตร์ ชั้นปีที่ 5 จะเริ่มฝึกทักษะการปฏิบัติงานรักษาผู้ป่วยในคลินิกทันตกรรม
ส่วนงานกิจการนิสิตและสโมสรนิสิต คณะทันตแพทยศาสตร์ จึงได้จัดพิธีมอบเสื้อกาวน์ขึ้น ในวันที่ 25 เมษายน 2565 เพื่อให้นิสิตใช้ในการปฏิบัติงานในคลินิกทันตกรรม
ในการนี้ยังได้เชิญผู้ปกครองมาร่วมงานเพื่อให้เห็นความก้าวหน้าของนิสิตและเกิดความภาคภูมิใจในความสำเร็จอีกขั้นของนิสิต
- Admin WTU Website