รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการยิ้มเคลื่อนที่ ณ วัดสระลงเรือ
คณะบริหารธุรกิจและรัฐประศาสนศาสตร์และคณะนิติศาสตร์ได้ร่วมมือกับอำเภอห้วยกระเจา จัดโครงการ ยิ้มเคลื่อนที่ ณ วัดสระลงเรือ อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f55da34e--211.jpg?v=1621415408)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5da34e82--212.jpg?v=1621415522)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a34e8293--213.jpg?v=1621415532)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4e8293de--214.jpg?v=1621415540)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-8293dece--215.jpg?v=1621415549)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-93deceff--216.jpg?v=1621415558)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-deceffa5--217.jpg?v=1621415566)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ceffa509--218.jpg?v=1621415575)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ffa509b5--219.jpg?v=1621415584)
คณะบริหารธุรกิจและรัฐประศาสนศาสตร์และคณะนิติศาสตร์ได้ร่วมมือกับอำเภอห้วยกระเจา จัดโครงการ ยิ้มเคลื่อนที่ ณ วัดสระลงเรือ อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี