รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการอ่านออกเขียนได้ ให้กับน้อง
โครงการบริการวิชาการร่วมกับโรงเรียนวัดช่องลม จัดโครงการอ่านออกเขียนได้ ให้กับน้อง ในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2563
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-689027f5--1851.jpg?v=1621405513)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-9027f54d--1852.jpg?v=1621405589)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-27f54d63--1853.jpg?v=1621405602)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f54d6391--1854.jpg?v=1621405613)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4d63914a--1855.jpg?v=1621405624)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-63914afb--1856.jpg?v=1621405637)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-914afb5e--1857.jpg?v=1621405648)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4afb5e5e--1858.jpg?v=1621405659)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-fb5e5e26--1859.jpg?v=1621405670)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5e5e261c--18510.jpg?v=1621405682)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5e261c2d--18511.jpg?v=1621405693)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-261c2d67--18512.jpg?v=1621405704)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-1c2d6769--18513.jpg?v=1621405714)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-2d67695c--18514.jpg?v=1621405724)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-67695c13--18515.jpg?v=1621405734)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-695c1380--18516.jpg?v=1621405744)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5c138039--18517.jpg?v=1621405754)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-13803961--18518.jpg?v=1621405764)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-803961bb--18519.jpg?v=1621405775)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-3961bb9b--18520.jpg?v=1621405784)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-61bb9b04--18521.jpg?v=1621405794)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-bb9b04f9--18522.jpg?v=1621405804)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-9b04f9cf--18523.jpg?v=1621405814)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-04f9cff2--18524.jpg?v=1621405825)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f9cff23e--18525.jpg?v=1621405834)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-cff23eae--18526.jpg?v=1621405843)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f23eaea4--18527.jpg?v=1621405852)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-3eaea455--18528.jpg?v=1621405861)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-aea455fc--18529.jpg?v=1621405871)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a455fcf5--18530.jpg?v=1621405884)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-55fcf566--18531.jpg?v=1621405892)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-fcf566d9--18532.jpg?v=1621405901)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f566d917--18533.jpg?v=1621405910)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-66d917e2--18534.jpg?v=1621405918)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-d917e2ee--18535.jpg?v=1621405927)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-17e2eeb0--18536.jpg?v=1621405936)
โครงการบริการวิชาการร่วมกับโรงเรียนวัดช่องลม จัดโครงการอ่านออกเขียนได้ ให้กับน้อง ในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2563