ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี พว.ศุภลักษณ์ วรรณชรา ได้รับมอบประกาศนียบัตร "พยาบาลดีเด่น ประจำปี 2565" จากโรงพยาบาลเปาโล พหลโยธิน กทม. และโรงพยาบาลเครือ BDMS
![ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี พว.ศุภลักษณ์ วรรณชรา ได้รับมอบประกาศนียบัตร "พยาบาลดีเด่น ประจำปี 2565" จากโรงพยาบาลเปาโล พหลโยธิน กทม. และโรงพยาบาลเครือ BDMS](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1672817846946_{width}x.jpg?v=1673148741)
ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี พว.ศุภลักษณ์ วรรณชรา ปัจจุบันทำงานประจำที่ รพ .เปาโล หพลโยธิน ได้รับรางวัลพยาบาลดีเด่น เป็นลำดับที่ 1 จากโรงพยาบาลในเครือ BDMS นับเป็นแบบอย่างอันดีงาม สมควรแก่การยกย่อง
เชิดชูเกียรติแห่งวิชาชีพตลอดไป
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/IMG_20230104_143715_480x480.jpg?v=1673148662)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/1672817846946_480x480.jpg?v=1673148808)
- Admin WTU Website