ครอบครัวเทพกิจ โดยคุณแม่ของ อ.มาณวิภา บริจาคพัดลมให้คณะพยาบาลศาสตร์ 12 มิ.ย.65
![ครอบครัวเทพกิจ โดยคุณแม่ของ อ.มาณวิภา บริจาคพัดลมให้คณะพยาบาลศาสตร์ 12 มิ.ย.65](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/122_53d6c9d3-2b77-4527-9711-b033a7212895_{width}x.jpg?v=1656237451)
อ.ณัฐชนน เป็นตัวแทน คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี รับมอบพัดลม จำนวน 6 ตัว จากครอบครัวเทพกิจ โดยคุณแม่ของ อ.มาณวิภา เป็นผู้บริจาคให้เนื่องในวันฌาปนกิจศพของคุณพ่อ อ.มาณวิภา ขอบุญกุศลครั้งนี้ ส่งให้ดวงวิญญาณของท่าน ไปสู่สุคติด้วยเทอญ
- Admin WTU Website