รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนคณะพยาบาลศาสตร์ เป็นเจ้าภาพงานสวดอภิธรรมศพนิสิต ปี 3
คณบดี คณาจารย์ ศิษย์เก่า และนิสิต เป็นตัวแทนคณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี เป็นเจ้าภาพในงานสวดภิธรรมศพ น.ส.ลัดดาวรรณ ชัยนามล ที่จังหวัดกาฬสินธุ์ และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของชัยนามลเป็นอย่างยิ่งกับการจากไปของ น.ส.ลัดดาวรรณในครั้งนี้
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-02ad0ce9--.jpg?v=1620013950)