16 มีนาคม 2567 ประชุมวิชาการ "อดีต ปัจจุบันและทิศทางในอนาคตโควิด 19" ณ ห้องกรุงธนบอลล์รูม โรงแรม Royal River กทม.
![16 มีนาคม 2567 ประชุมวิชาการ "อดีต ปัจจุบันและทิศทางในอนาคตโควิด 19" ณ ห้องกรุงธนบอลล์รูม โรงแรม Royal River กทม.](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1710652379210_{width}x.jpg?v=1711375034)
16 มีนาคม 2567 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารีศรี กุลศิริปัญโญ และคณาจารย์คณะพยาบาลศาสตร์เวสเทิร์น กาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมวิชาการ "อดีต ปัจจุบันและทิศทางในอนาคตโควิด 19" ณ ห้องกรุงธนบอลล์รูม โรงแรม Royal River กทม.วิทยากร ศาสตราจารย์นายแพทย์ยง ภู่วรวรรณ
- Admin WTU Website