รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการพัฒนาศักยภาพและเพิ่มพูนความรู้การดูแลผู้ป่วยมะเร็งสำหรับพยาบาล
เมื่อวันที่ ๑๕ – ๑๙ มกราคม ๒๕๖๑ อาจารย์ ดร.ปัณณทัต บนขุนทด อาจารย์ณรงค์กร ชัยวงศ์ และอาจารย์รังสรรค์ ไชยคำ อาจารย์ประจำคณะพยาบาลศาสตร์บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมอบรมวิชาการ หลักสูตรโครงการพัฒนาศักยภาพและเพิ่มพูนความรู้การดูแลผู้ป่วยมะเร็งสำหรับพยาบาล (หลักสูตร ๕ วัน) Cancer Nurse Coordinator จัดขึ้น ณ ห้องประชุมชั้น ๒ อาคารอำนวยการ โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-31a7d66d--1-2561.jpg?v=1619844846)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a7d66df3--2-2561.jpg?v=1619844851)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-d66df3ad--3-2561.jpg?v=1619844856)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-6df3ad3d--4-2561.jpg?v=1619844861)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f3ad3dd1--5-2561.jpg?v=1619844866)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f3ad3dd1--5-2561.jpg?v=1619844866)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-c631a7d6--7-2561.jpg?v=1619844834)
โ
ในวันที่24-25 มกราคม 2561 อาจารย์ ร.อ.กิตติพงษ์ พลทิพย์ และคณะอาจารย์ได้เข้าร่วมอบรมวิชาการโครงการการดูแลผู้ป่วยจิตเวชเรื้อรังในชุมชน จัดขึ้น ณ รพ.บุรีรัมย์
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-35362086--0-2561.jpg?v=1619844953)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-32353620--00-2561.jpg?v=1619844947)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-6d323536--000-2561.jpg?v=1619844942)