รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการบายศรีสู่ขวัญนิสิตใหม่ปี 1
เมื่อวันที่ 1 สิงหาคม 2561 คณะพยาบาลศาสตร์ บุรีรัมย์ ได้จัดโครงการบายศรีสู่ขวัญนิสิตใหม่ ชั้นปีที่ 1 โดยมีท่านคณบดี เป็นประธานเปิดโครงการ และมีนิสิตเข้าร่วมทุกชั้นปี โดยบรรยากาศในงานเต็มไปด้วยความอบอุ่นและการสร้างขวัญกำลังแก่นิสิตใหม่
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a7d52bb0--1-1.jpg?v=1619833717)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-d52bb08d--2-1.jpg?v=1619833754)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-2bb08d4c--3-1.jpg?v=1619833761)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-b08d4c04--4-1.jpg?v=1619833768)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-8d4c041e--5-1.jpg?v=1619833774)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4c041edb--6-1.jpg?v=1619833780)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-041edb4a--7-1.jpg?v=1619833785)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-1edb4a97--8-1.jpg?v=1619833790)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-db4a9797--9-1.jpg?v=1619833796)