รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการวันลอยกระทง
เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561 คณะพยาบาลศาสตร์ ได้เข้าร่วมโครงการลอยกระทงร่วมกับเทศบาลเมืองบุรีรัมย์ และองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านยาง และได้ส่งนิสิตเข้าประกวดนางนพมาศและสามารถคว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 และรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ของการประกวดกระทง ในครั้งนี้
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-de5f9009--1.jpg?v=1619782124)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5f900940--2.jpg?v=1619782136)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-90094070--3.jpg?v=1619782141)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-094070cd--4.jpg?v=1619782147)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4070cd0e--5.jpg?v=1619782152)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-70cd0e4d--6.jpg?v=1619782156)