รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนพิธีประดับหมวกแก่ผู้สำเร็จการศึกษาหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ช่วยพยาบาล ประจำปีการศึกษา 2561
หลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ช่วยพยาบาล คณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตบุรีรัมย์ ได้จัดพิธีประดับหมวกแก่ผู้สำเร็จการศึกษา เมื่อวันที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ.2562 ณ ห้องประชุม ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตบุรีรัมย์
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-155a36ee--1-2561.jpg?v=1619776122)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5a36eed4--2-2561.jpg?v=1619776129)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-36eed423--3-2561.jpg?v=1619776134)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-eed42349--4-2561.jpg?v=1619776138)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-d4234965--5-2561.jpg?v=1619776142)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-23496596--6-2561.jpg?v=1619776146)