รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนนิสิตคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ร่วมเดินขบวนแห่เทียนเข้าพรรษา
วันที่ 17 กรกฎาคม 2562 นิสิต คณะพยาบาลศาสตร์ เข้าร่วมงานทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม "แห่เทียนเข้าพรรษา" ณ เทศบาลบุรีรัมย์ ในโอกาสนี้ได้รับคำชื่นชมความสวยงามและความเป็นระเบียบเรียบร้อยจากผู้จัดงาน และผู้พบเห็นเป็นจำนวนมาก
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-24001dce--1-.jpg?v=1619775497)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-001dce3d--2-.jpg?v=1619775505)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-1dce3d54--3-.jpg?v=1619775509)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ce3d541a--4-.jpg?v=1619775514)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-3d541adb--5-.jpg?v=1619775518)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-541adbe9--6-.jpg?v=1619775523)