รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนประชุมเทคนิคการสอนในศตวรรษที่ 21 เพื่อพัฒนาผู้นำทางการสอน
อาจารย์ริรร์ พิมมานุรักษ์ อาจารย์ประจำ คณะพยาบาลศาสตร์ บุรีรัมย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ได้เข้าร่วมการอบรมเรื่องเทคนิคการสอนในศตวรรษที่ 21 เพื่อพัฒนาผู้นำทางการสอน (Teaching Leadership 2019) เมื่อวันที่ 30-31 กรกฎาคม 2562 ผู้จัดโดย ภาควิชาครุศึกษา คณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-33ff050a--1-21-.jpg?v=1619774212)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ff050abf--2-21-.jpg?v=1619774218)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-050abf3c--3-21-.jpg?v=1619774222)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-0abf3c7f--4-21-.jpg?v=1619774226)