รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการสืบสานประเพณีวันลอยกระทง
วันจันทร์ที่ 11 พฤศจิการยน 2562 อาจารย์ และนิสิต คณะพยาบาลศาสตร์ได้เข้าร่วมกิจกรรมสืบสานประเพณีวันลอยกระทง ประจำปี 2562 ณ
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านยาง และเทศบาลจังหวัดบุรีรัมย์ ในการนี้ คณะพยาบาลศาสตร์ได้รับรางวัลในการประกวดคือ 1) รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ขบวนแห่ 2) รางวัลชนะเลิศนางนพมาศ ตำบลบ้านยาง
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-3d5f68f1---1.jpg?v=1619770460)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-5f68f104---2.jpg?v=1619770469)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-68f10492---3.jpg?v=1619770473)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f1049269---4.jpg?v=1619770483)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-049269d2---5.jpg?v=1619770488)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-9269d259---6.jpg?v=1619770491)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-69d259ca---7.jpg?v=1619770496)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-d259ca65---8.jpg?v=1619770500)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-59ca653f---9.jpg?v=1619770503)