รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนอบรมเชิงปฏิบัติการ "โครงการติดอาวุธให้นักวิจัยรุ่นใหม่ ผ่าน Multi Mentoring System"
อาจารย์ ดร.ทิตยาวดี อินทรางกูร อาจารย์ประจำคณะพยาบาลศาสตร์ เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ "โครงการติดอาวุธให้นักวิจัยรุ่นใหม่ ผ่าน Multi Mentoring System" วันที่ 9-11 กันยายน 2562 ณ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-c2cb060d--1-Multi-Mentoring-System.jpg?v=1619771873)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-cb060d3f--2-Multi-Mentoring-System.jpg?v=1619771879)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-060d3fbe--3-Multi-Mentoring-System.jpg?v=1619771884)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-0d3fbed7--4-Multi-Mentoring-System.jpg?v=1619771888)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-3fbed744--5-Multi-Mentoring-System.jpg?v=1619771891)