รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนการประกันคุณภาพภายใน ระดับคณะ ประจำปีการศึกษา 2561
#การประกันคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับคณะ คณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตวัชรพล นำโดย ดร.จุรีวรรณ มณีแสง คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ วัชรพล พร้อมด้วยทีมคณาจารย์ ได้รองรับการประกันคุณภาพภายใน ระดับคณะ ประจำปีการศึกษา 25ุ61 ในวันพุธ ที่ 4 กันยายน 2562 โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร. สายพิณ เกษมกิจวัฒนา เป็นประธานกรรมการ ซึ่งบรรยากาศการตรวจประกันคุณภาพฯ เป็นไปอย่างราบรื่นและผลการตรวจอยู่ในเกณฑ์ดี
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-57958420--1.png?v=1619765418)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-9584200a--2.png?v=1619765438)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-84200a13--3.png?v=1619765444)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-200a1332--4.png?v=1619765448)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-0a1332f1--5.png?v=1619765452)