สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครราชสีมา ทำบันทึกข้อตกลงร่วมกัน (MOU) กับมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
![สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครราชสีมา ทำบันทึกข้อตกลงร่วมกัน (MOU) กับมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/S__118923281_0_{width}x.jpg?v=1706257321)
ในการนี้ ผศ.ดร.นภาภรณ์ ธัญญา คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย และดร.อุดม สมบูรณ์ผล รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัย ได้เป็นตัวแทนมหาวิทยาลัยเดินทางรับมอบบันทึกการลงนามทำข้อตกลงร่วมกัน (MOU) ในวันศุกร์ที่ 26 มกราคม 2567 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษานครราชสีมา อ.เมือง จ.นครราชสีมา โดยมี ผศ.ดร.สิริกาญจน์ ธนวุฒิพรพินิต ผอ.หลักสูตรศึกษาศาสตรมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตบุรีรัมย์ เป็นผู้ประสานงาน
- Admin WTU Website