โครงการหมอหมาใจหล่อ ส่งต่อความรักให้หมาจร season 3
![โครงการหมอหมาใจหล่อ ส่งต่อความรักให้หมาจร season 3](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/f6_{width}x.jpg?v=1629708780)
ตัวแทนนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์ ร่วมกับโครงการหมอหมาใจหล่อ ส่งต่อความรักให้หมาจร season 3 และบริษัท เจอร์ไฮท์ จำกัด ได้ร่วมบริจาคอาหารสุนัขจำนวน 710 กิโลกรัม มูลค่า 496,000 บาท ให้กับ สุนัขจร ณ บ้านน้องละโว้ หมาชอบหม้อ จ.กาญจนบุรี ในวันที่ 18 สิงหาคม 2563
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f1_480x480.jpg?v=1629708470)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f2_480x480.jpg?v=1629708492)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f3_480x480.jpg?v=1629708511)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f4_480x480.jpg?v=1629708531)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f5_480x480.jpg?v=1629708549)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f6_480x480.jpg?v=1629708586)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f7_480x480.jpg?v=1629708605)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f8_480x480.jpg?v=1629708622)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f9_480x480.jpg?v=1629708641)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f10_480x480.jpg?v=1629708678)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f11_480x480.jpg?v=1629708697)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/f12_480x480.jpg?v=1629708721)
- Parida Ouamsaoad