คณาจารย์สาขาสาธารณสุข เข้าร่วมกิจกรรมหลักสูตรผู้ดูแลผู้สูงอายุ 420 ชั่วโมง
![คณาจารย์สาขาสาธารณสุข เข้าร่วมกิจกรรมหลักสูตรผู้ดูแลผู้สูงอายุ 420 ชั่วโมง](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/LINE_ALBUM__1___1_{width}x.jpg?v=1654482362)
คณาจารย์สาขาสาธารณสุขศาสตร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม และเป็นวิทยากรให้หลักสูตรผู้ดูแลผู้สูงอายุ 420 ชั่วโมง ระยะที่ 1 บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนาน
- Admin WTU Website
คณาจารย์สาขาสาธารณสุขศาสตร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม และเป็นวิทยากรให้หลักสูตรผู้ดูแลผู้สูงอายุ 420 ชั่วโมง ระยะที่ 1 บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนาน