คณะฯ ร่วมกับหน่วยงานจังหวัดสุพรรณบุรี ออกหน่วยบริการตามโครงการปฏิบัติราชการเพื่อให้บริการประชาชน (จังหวัดเคลื่อนที่) เมื่อวันอังคารที่ 31 พฤษภาคม 2565
![คณะฯ ร่วมกับหน่วยงานจังหวัดสุพรรณบุรี ออกหน่วยบริการตามโครงการปฏิบัติราชการเพื่อให้บริการประชาชน (จังหวัดเคลื่อนที่) เมื่อวันอังคารที่ 31 พฤษภาคม 2565](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/LINE_ALBUM__SAR_CoV2_Ab_31565_220601_109_{width}x.jpg?v=1654079517)
คณะฯ ร่วมกับหน่วยงานจังหวัดสุพรรณบุรี ออกหน่วยบริการตรวจภูมิคุ้มกันต่อการติดเชื้อ Covid-19 ให้กับประชาชน ตามโครงการปฏิบัติราชการเพื่อให้บริการประชาชน (จังหวัดเคลื่อนที่) เมื่อวันอังคารที่ 31 พฤษภาคม 2565 ณ วัดทะเลบก อำเภอดอนเจดีย์ จังหวัดสุพรรณบุรี
- Admin WTU Website