คณาจารย์เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมการประเมินคุณภาพตามหลักเกณฑ์ EdPEx ผ่านโปรแกรม Yealink โดยมี ศ.คลินิก นพ.สุวัฒน์ เบญจพลพิทักษ์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสยามเป็นวิทยากร เมื่อวันที่ 10 ตุลาคม 2565
![คณาจารย์เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมการประเมินคุณภาพตามหลักเกณฑ์ EdPEx ผ่านโปรแกรม Yealink โดยมี ศ.คลินิก นพ.สุวัฒน์ เบญจพลพิทักษ์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสยามเป็นวิทยากร เมื่อวันที่ 10 ตุลาคม 2565](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/ExPed_{width}x.png?v=1665389319)
คณาจารย์คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมการประเมินคุณภาพตามหลักเกณฑ์ EdPEx ผ่านโปรแกรม Yealink โดยมี ศ.คลินิก นพ.สุวัฒน์ เบญจพลพิทักษ์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสยามเป็นวิทยากร เมื่อวันจันทร์ที่ 10 ตุลาคม 2565
- Admin WTU Website