นำเสนอผลงานวิจัยในงานนิทรรศการเผยแพร่ผลงานวิจัยและบริการวิชาการเพื่อพัฒนาเชิงพื้นที่ จ.สุพรรณบุรี เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2564
![นำเสนอผลงานวิจัยในงานนิทรรศการเผยแพร่ผลงานวิจัยและบริการวิชาการเพื่อพัฒนาเชิงพื้นที่ จ.สุพรรณบุรี เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2564](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/7e9e7795ca6dfa251fa5447a17391980_{width}x.jpg?v=1642495391)
-
เข้าร่วมการนำเสนอผลงานวิจัยของคณาจารย์และนิสิตคณะแพทยศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
-
ในงานนิทรรศการเผยแพร่ผลงานวิจัยและบริการวิชาการเพื่อพัฒนาเชิงพื้นที่ จ.สุพรรณบุรี ณ เทศบาลสองพี่น้อง อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2564
-
โดยมีท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรีเป็นประธาน
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/LINE_ALBUM_480x480.jpg?v=1641386057)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/LINE_ALBUM___0_480x480.jpg?v=1641386096)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/LINE_ALBUM___2_480x480.jpg?v=1641386119)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/LINE_ALBUM___1_480x480.jpg?v=1641386141)
- Admin WTU Website