วันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2567 มีการเรียนการสอนนิสิตปริญญาเอก วิชาภาษาอังกฤษระดับบัณฑิตศึกษา ณ ห้องแกรนด์บอลรูม อาคารทันตแพทยศาสตร์ ชั้น 6
![วันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2567 มีการเรียนการสอนนิสิตปริญญาเอก วิชาภาษาอังกฤษระดับบัณฑิตศึกษา ณ ห้องแกรนด์บอลรูม อาคารทันตแพทยศาสตร์ ชั้น 6](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/S__127647777_{width}x.jpg?v=1716172646)
วันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2567 มีการเรียนการสอนนิสิตปริญญาเอก วิชา ภาษาอังกฤษระดับบัณฑิตศึกษา โดยอาจารย์ผู้สอน คือ Mr.David. Frederick Davies และ อ.ดร.พัชรา แย้มสำราญ เป็นผู้ช่วยอาจารย์ผู้สอน
- Admin WTU Website