รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนอบรมพัฒนาเว็ปไซต์
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-2408ac7f--1.jpg?v=1619756851)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-08ac7f33--2.jpg?v=1619756860)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ac7f334e--3.jpg?v=1619756863)
วันนี้ เวลา 13.30 น. คณะทันตแพทยศาสตร์ ได้ส่งเจ้าหน้าที่เข้าร่วมอบรมเว็บไซต์สำหรับคณะและหน่วยงาน Version 2 ซึ่งจัดขึ้นโดยสำนักเทคโนโลยยีสารสนเทศ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ทราบวิธีการใช้งานเว็บไซต์ Version 2 พร้อมแนะนำการเตรียมข้อมูลก่อน upload ลงเว็บไซต์ ณ ห้อง Data Entry Room ชั้น 4 อาคารคณะทันตแพทยศาสตร์