พิธีรับขีดหมวก และเข็มผู้สำเร็จการศึกษา หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิตรุ่นที่ 14/16 วันที่ 25 เม.ย.2567
![พิธีรับขีดหมวก และเข็มผู้สำเร็จการศึกษา หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิตรุ่นที่ 14/16 วันที่ 25 เม.ย.2567](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/GridArt_20240427_165023059_{width}x.jpg?v=1714219639)
พิธีรับขีดหมวก และเข็มผู้สำเร็จการศึกษา หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต รุ่นที่ 14/16 ณ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น กาญจนบุรี
- Admin WTU Website
พิธีรับขีดหมวก และเข็มผู้สำเร็จการศึกษา หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต รุ่นที่ 14/16 ณ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น กาญจนบุรี