รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนรศ.ดร.สุทธิรัตน์ พิมพ์พงศ์ คณบดี คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี เข้าร่วมงาน “วันโรงพยาบาลเจ้าพระยายมราช”
รศ.ดร.สุทธิรัตน์ พิมพ์พงศ์ คณบดี คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี เข้าร่วมงาน “วันโรงพยาบาลเจ้าพระยายมราช” วันที่ 20 ม.ค.61 ณ.อนุสาวรีย์เจ้าพระยายมราช โรงพยาบาลเจ้าพระยายมราช จ.สุพรรณบุรี และ ได้มอบทุนการศึกษา 5,000 บ. แก่บุคลากรของ รพ.เจ้าพระยายมราช ประจำปี 2560
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ee8bc576--.jpg?v=1619863439)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-c5764815---2.jpg?v=1619863596)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-76481563---3.jpg?v=1619863614)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-4815637b---4.jpg?v=1619863619)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-15637ba1---5.jpg?v=1619863624)