รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนผู้ทรงคุณวุฒิจากสภาการพยาบาลเข้าเยี่ยมเพื่อรับรองสถาบัน วันที่ 12-13 มี.ค.61
รศ.ศศิธร วรรณพงษ์ ประธานคณะทำงาน อาจารย์อุบลรัตน์ โพธิ์พัฒนชัย และ ดร.ปัทมา ทองสม ผู้ทรงคุณวุฒิจากสภาการพยาบาล เข้าตรวจเยียมที่คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี วันที่ 12-13 มี.ค.ุๅ เพื่อรับรองสถาบัน
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-046c71e3--.jpg?v=1619861015)