รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนนิสิต คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 นำเสนอนวัตกรรมประเภทสิ่งประดิษฐ์
วันที่ 15 กรกฎาคม พ.ศ.2562 นิสิต ชั้นปีที่ 3 คณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตบุรีรัมย์ นำเสนอนวัตกรรมประเภทสิ่งประดิษฐ์ ในรายวิชาพลวัตรกลุ่ม ทั้งนี้ภายในงาน มีอาจารย์และนิสิต เข้าร่วมชม และเกิดนวัตกรรมทางการพยาบาลที่นำไปใช้ได้จริง และมีประโยชน์ต่อผู้รับบริการ
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-ec101ded--1-3-.jpg?v=1619775235)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-101dedf9--2-3-.jpg?v=1619775242)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-1dedf91d--3-3-.jpg?v=1619775247)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-edf91d20--4-3-.jpg?v=1619775251)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-f91d20df--5-3-.jpg?v=1619775255)