รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนประชุมวิชาการ ชมรมพยาบาลมารดา-ทารกและผดุงครรภ์แห่งประเทศไทย
ตัวแทนกลุ่มสาขาวิชาการพยาบาลมารดา ทารก และการผดุงครรภ์ คณะพยาบาลศาสตร์ บุรีรัมย์ อาจารย์นิภาพรรณ มณีโชติวงค์ เข้าร่วมการประชุมวิชาการ ชมรมพยาบาลมารดา-ทารกและผดุงครรภ์แห่งประเทศไทย เมื่อวันที่ 1-2 สิงหาคม 2562 ณ โรงแรมเอสดีอเวนิว
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a4fc714f--1-.jpg?v=1619774462)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-fc714fd0--2-.jpg?v=1619774467)