รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนโครงการอบรมการดูแลผู้ป่วยจิตเวชเรื้อรังในชุมชน จ.บุรีรัมย์ ปี 2562
อาจารย์ ดร.ทิตยาวดี อินทรางกูร อาจารย์วิภาดา กาญจนสิทธิ์ และอาจารย์พันธิพา จารนัย อาจารย์ประจำ คณะพยาบาลศาสตร์ บุรีรัมย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เข้าร่วมโครงการอบรมการดูแลผู้ป่วยจิตเวชเรื้อรังในชุมชน จ.บุรีรัมย์ ปี 2562 เมื่อวันที่ 22-23 สิงหาคม 2562 ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ โรงพยาบาลบุรีรัมย์
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-86891a88--1-2562.jpg?v=1619773305)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-891a889d--2-2562.jpg?v=1619773311)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-1a889de2--3-2562.jpg?v=1619773315)