รับสมัครนิสิตใหม่ปี 2564
สมัครเรียนพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการและการพัฒนา (MOU)
พิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการและการพัฒนา (MOU) มหาวิทยาลัยเวสเทิร์นเข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการและการพัฒนา (MOU) ระหว่าง เทศบาลตำบลลำลูกกา กับ มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ ในพระบรมราชูปถัมภ์ มหาวิทยาลัยปทุมธานี มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น สำนักงานส่งเสริมกรศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดปทุมธานี สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดปทุมธานี วันพฤหัสบดีที่ 26 กันยายน 2562 ณ หอประชุมใหญ่เทศบาลตำบลลำลูกกา ประมวลภาพ
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-af8da019---MOU1.png?v=1619764976)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-8da019a3---MOU2.png?v=1619764996)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a019a3c4---MOU3.png?v=1619765001)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-19a3c476---MOU4.png?v=1619765006)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/t/4/assets/pf-a3c47602---MOU5.png?v=1619765010)