ขอเชิญนิสิต อาจารย์และบุคลากรมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น กาญจนบุรี ร่วมน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก "พระบิดาแห่งการแพทย์แผนปัจจุบันและการสาธารณสุขไทย"
![ขอเชิญนิสิต อาจารย์และบุคลากรมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น กาญจนบุรี ร่วมน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก "พระบิดาแห่งการแพทย์แผนปัจจุบันและการสาธารณสุขไทย"](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/8_a6c6f0f5-6edd-4085-99d6-db21f7e34dd3_{width}x.jpg?v=1695713524)
เนื่องในวันมหิดล ในวันศุกร์ที่ 22 กันยายน 2566
ณ ห้องนิทรรศการ อาคารเภสัชศาสตร์
ตั้งแต่เวลา 8.30 น. เป็นต้นไป
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/7_1c25f7dc-8483-4eb6-b987-6013f0f03040_480x480.jpg?v=1695713488)
- Admin WTU Website