กิจกรรม "โครงการธำรงรักษาภูมิปัญญาท้องถิ่นและศิลปะไทย " ปี 2565 ของคณะพยาบาลศาสตร์ กาญจนบุรี จัดเมื่อวันที่ 15 ก.พ.66
![กิจกรรม "โครงการธำรงรักษาภูมิปัญญาท้องถิ่นและศิลปะไทย " ปี 2565 ของคณะพยาบาลศาสตร์ กาญจนบุรี จัดเมื่อวันที่ 15 ก.พ.66](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1676534698080_{width}x.jpg?v=1676627062)
กิจกรรม "โครงการธำรงรักษาภูมิปัญญาท้องถิ่นและศิลปะไทย " ปี 2565 ของคณะพยาบาลศาสตร์ กาญจนบุรี จัดเมื่อวันที่ 15 ก.พ.66
ภาพนี้ปราชญ์ชาวบ้านร้องเพลง เหย่ย ซึ่งเป็นเพลง พื้นบ้านของ ไทยทรงดำชุมชนสระลงเรือ อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี
คลิก ▶️ นิสิตพยาบาลชั้นปีที่ 1 แสดง รำวงมาตรฐาน
https://youtube.com/shorts/XlHLrCNfWK0?feature=share
- Admin WTU Website