วันฝึกปฏิบัติงานและวันสุดท้ายของ นศ ปี 2 sec 2 วิชา FunDa 2.วันที่ 2 มี.ค.67
![วันฝึกปฏิบัติงานและวันสุดท้ายของ นศ ปี 2 sec 2 วิชา FunDa 2.วันที่ 2 มี.ค.67](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1714791737074_{width}x.jpg?v=1714816694)
วันฝึกปฏิบัติงานและวันสุดท้ายของ นศ ปี 2 sec 2 วิชา FunDa 2. วันฝึกปฏิบัติงานและวันสุดท้ายของ นศ ปี 2 sec 2 วิชา FunDa 2. กล่าวขอบคุณหัวหน้าตึกและพี่พยาบาล จนท ward. Med หญิง รพ. อู่ทอง…หัวหน้าตึกบอกว่า ประทับใจที่ได้รับพวงมาลัย ขอบคุณจาก นศ….พี่พยายามชวน นศ. ไปทำงานเมื่อเรียนจบ
- Admin WTU Website