มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ร่วมกับสำนักงานการวิจัยแห่งชาติ และสถาบันเครือข่าย จัดการประชุมวิชาการ และนำเสนอผลงานวิจัย ระดับชาติ ครั้งที่ 21 เรื่อง "การสร้างสรรค์งานวิจัย เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต และสังคมในยุค Next Normal" วันเสาร์ที่ 19 พ.ย.65
![มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ร่วมกับสำนักงานการวิจัยแห่งชาติ และสถาบันเครือข่าย จัดการประชุมวิชาการ และนำเสนอผลงานวิจัย ระดับชาติ ครั้งที่ 21 เรื่อง "การสร้างสรรค์งานวิจัย เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต และสังคมในยุค Next Normal" วันเสาร์ที่ 19 พ.ย.65](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1669512226858_{width}x.jpg?v=1669513286)
รศ.ดร สุทธิรัตน์ พิมพ์พงศ์ คณบดี คณะพยาบาลศาสตรฺ์กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมฟังบรรยายวิชาการ ในงานประชุมวิชาการระดับชาติ ครั้งที่ 21 เรื่อง "การสร้างสรรค์งานวิจัย เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต และสังคมในยุค Next Normal" วันเสาร์ที่ 19 พ.ย.65 ณ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล ปาฐกถา พิเศษโดย คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ อดีตรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข
- Admin WTU Website