กิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิต ครั้งที่ 2/2566
![กิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิต ครั้งที่ 2/2566](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/2_1f8e8bd5-3f83-49d9-9e34-8b6545d7aa8a_{width}x.jpg?v=1687941515)
ทางคณะแพทยศาสตร์ ได้จัดให้มีกิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิตประจำเดือนมีนาคม โดยเป็นกิจกรรมที่ให้นิสิตคณะแพทย์ได้มีการพบปะ พูดคุย และทำกิจกรรมร่วมกันกับท่านคณบดีคณะแพทย์และอาจารย์ที่ปรึกษาของนิสิต ครั้งนี้ได้จัดกิจกรรมให้นิสิตแพทย์เสนอแนวทางการออกกำลังกายของทุกกลุ่มวัยที่ถูกต้องให้เป็นประโยชน์ นิสิตได้เสนอแนวทางและแสดงการออกกำลังกายโดยเฉพาะเรื่องการเต้นแอโรบิก
- Admin WTU Website