กิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิต ครั้งที่ 3/2566
![กิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิต ครั้งที่ 3/2566](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/3_8fdfebf5-47f5-4205-8193-39671fa59ff6_{width}x.jpg?v=1687944695)
ทางคณะแพทยศาสตร์ได้มีการจัดกิจกรรมอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิต ประจำเดือนเมษายน ครั้งนี้เป็นการให้ความรู้ การปรับตัว และการวางตัว เพื่อการเป็นแพทย์ในอนาคตและฟังสรุปเรื่องการดูงานจากโรงพยาบาลพญาไท-นวมินทร์ เรื่องการจัดบริการคลินิกเวชศาสตร์ป้องกันและส่งเสริมสุขภาพเพื่อคัดกรองและปรับเปลี่ยนพฤติกรรม
- Admin WTU Website