คณบดี คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ ร่วมมุฑิตาจิต แด่ หัวหน้ากลุ่มการพยาบาล และแสดงความยินดีกับหัวหน้ากลุ่มงานการพยาบาลคนใหม่ ณ.โรงพยาบาลสมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 วันที่ 26 ก.ย.65
![คณบดี คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ ร่วมมุฑิตาจิต แด่ หัวหน้ากลุ่มการพยาบาล และแสดงความยินดีกับหัวหน้ากลุ่มงานการพยาบาลคนใหม่ ณ.โรงพยาบาลสมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 วันที่ 26 ก.ย.65](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1664242427048_{width}x.jpg?v=1664253016)
คณบดี คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี และคณาจารย์ ร่วมมุฑิตาจิต แด่ หัวหน้ากลุ่มการพยาบาล และแสดงความยินดีกับหัวหน้ากลุ่มงานการพยาบาลคนใหม่ ณ.โรงพยาบาลสมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 วันที่ 26 ก.ย.65
- Admin WTU Website