คณาจารย์คณะพยาบาลศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า นายพยนต์ ดวงทิพย์ ได้รับโล่เกียรติคุณ "ผู้บำเพ็ญความดี" จากสภาการพยาบาล วันที่ 9 กันยายน 2565 ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท จ.ปทุมธานี
![คณาจารย์คณะพยาบาลศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า นายพยนต์ ดวงทิพย์ ได้รับโล่เกียรติคุณ "ผู้บำเพ็ญความดี" จากสภาการพยาบาล วันที่ 9 กันยายน 2565 ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท จ.ปทุมธานี](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/GridArt_20220912_114431910_{width}x.jpg?v=1662984923)
คณาจารย์คณะพยาบาลศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับนายพยนต์ ดวงทิพย์ ศิษย์เก่าพยาบาลศาสตร์ กาญจนบุรี รุ่นที่ 1 ที่ได้รับโล่เกียรติคุณ "ผู้บำเพ็ญความดี" โครงการธนาคารความดี:สร้างสมคุณค่าพยาบาล จากสภาการพยาบาล วันที่ 9 กันยายน 2565 ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท จ.ปทุมธานี
- Admin WTU Website